Kuwa wakala wa Cornice
Kuwa wakala
wa Cornice Beauty.
Uza bidhaa za asili na oganiki za Tanzania katika eneo lako. Tueleze kuhusu duka, saluni au biashara yako ya usambazaji na bidhaa ungependa kuuza.
Tuma ombiKuwa wakala wa Cornice
Uza bidhaa za asili na oganiki za Tanzania katika eneo lako. Tueleze kuhusu duka, saluni au biashara yako ya usambazaji na bidhaa ungependa kuuza.
Tuma ombi
Bidhaa kwa biashara yako
Balm ya nazi, scrub za mchele na kahawa, sabuni za asili na bidhaa za Chebe zinakupa chaguo mbalimbali za kuuza. Tueleze bidhaa unazohitaji, idadi na eneo la biashara yako.
Tueleze eneo lako, aina ya biashara na bidhaa za Cornice unazopendelea.
Timu yetu itajadili upatikanaji, idadi, bei na masharti yanayohusika.
Kubalianeni maelezo ya usambazaji na usafirishaji na timu ya Cornice kabla ya kuagiza.
Kabla hatujaanza
Cornice Beauty hutengeneza bidhaa za asili na oganiki za ngozi na nywele. Bidhaa zetu zinajumuisha malighafi kama nazi, mchele, kahawa, manjano, asali, mwani, Chebe, rosemary na mint. Viambato hutofautiana kulingana na bidhaa. Wasiliana nasi kupata orodha kamili ya viambato vya bidhaa unayotaka kununua.
Chagua bidhaa na idadi unayohitaji, kisha tutumie ombi lako la agizo kupitia WhatsApp. Timu yetu itathibitisha upatikanaji, njia ya usafirishaji na jumla ya malipo kabla hujalipa.
Tueleze mji au eneo lako unapotutumia ujumbe. Tutakusaidia kupata wakala au kuthibitisha njia za usafirishaji zinazopatikana, gharama na muda wake.
Ndiyo, tunakaribisha maombi ya ununuzi wa jumla. Tutumie bidhaa, idadi na eneo unalohitaji ili tukupe bei na maelezo yanayohusika.