Bidhaa za asili na oganiki.Nunua rejareja au jumla
EnglishKiswahili
Wasiliana nasi WhatsApp

Cornice kwa biashara yako

Nunua bidhaa za Cornice
kwa jumla.

Uza bidhaa za asili na oganiki za Cornice katika biashara yako. Angalia bidhaa zetu, tuma idadi unayohitaji na uombe bei ya jumla.

Tuma ombi
Nunua bidhaa za Cornice kwa jumla.

Bidhaa kwa biashara yako

Bidhaa za ngozi na nywele
kwa wateja wako.

Balm ya nazi, scrub za mchele na kahawa, sabuni za asili na bidhaa za Chebe zinakupa chaguo mbalimbali za kuuza. Tueleze bidhaa unazohitaji, idadi na eneo la biashara yako.

01

Tueleze kuhusu biashara yako

Tueleze eneo lako, aina ya biashara na bidhaa za Cornice unazopendelea.

02

Jadili bei na masharti

Timu yetu itajadili upatikanaji, idadi, bei na masharti yanayohusika.

03

Thibitisha maelezo ya usambazaji

Kubalianeni maelezo ya usambazaji na usafirishaji na timu ya Cornice kabla ya kuagiza.

Gundua aina za bidhaa

Tuzungumze kuhusu jumla.

Jaza maelezo machache. Ujumbe wako utafunguka WhatsApp, tayari kuutuma.

Ombi lako litatumwa utakapochagua kulituma kupitia WhatsApp. Faragha ↗

Kabla hatujaanza

Maswali kuhusu jumla
na uwakala.

Bidhaa za Cornice ni za asili na oganiki?

Cornice Beauty hutengeneza bidhaa za asili na oganiki za ngozi na nywele. Bidhaa zetu zinajumuisha malighafi kama nazi, mchele, kahawa, manjano, asali, mwani, Chebe, rosemary na mint. Viambato hutofautiana kulingana na bidhaa. Wasiliana nasi kupata orodha kamili ya viambato vya bidhaa unayotaka kununua.

Ninaagizaje bidhaa?

Chagua bidhaa na idadi unayohitaji, kisha tutumie ombi lako la agizo kupitia WhatsApp. Timu yetu itathibitisha upatikanaji, njia ya usafirishaji na jumla ya malipo kabla hujalipa.

Mnaweza kuniletea bidhaa nilipo?

Tueleze mji au eneo lako unapotutumia ujumbe. Tutakusaidia kupata wakala au kuthibitisha njia za usafirishaji zinazopatikana, gharama na muda wake.

Mnauza kwa jumla?

Ndiyo, tunakaribisha maombi ya ununuzi wa jumla. Tutumie bidhaa, idadi na eneo unalohitaji ili tukupe bei na maelezo yanayohusika.

Agizo lako

Imeongezwa kwenye agizo