Orodha ya agizo lako

Tovuti hii huhifadhi bidhaa ulizochagua, idadi na chaguo la rejareja au jumla katika hifadhi ya kivinjari chako ili orodha ibaki unapobadili kurasa. Unaweza kuondoa bidhaa kwenye Agizo lako au kufuta data za tovuti kwenye kivinjari.

Mawasiliano na maelezo ya ombi

Fomu huandaa ujumbe wa WhatsApp kwa kutumia maelezo unayojaza. Tovuti hii haitumi ombi lako katika kanzidata yake. Unaamua mwenyewe kama utume ujumbe kupitia WhatsApp. Jaza maelezo yanayohitajika tu kuhusu bidhaa, eneo au biashara yako.

Huduma za wahusika wengine

WhatsApp, Instagram, Facebook na programu yako ya barua pepe ni huduma tofauti. Unapofuata viungo vyake, sera na masharti yao hutumika. Picha za tovuti hii zinatolewa pamoja na ukurasa badala ya kufungua mlisho wa Instagram.

Maswali kuhusu taarifa zako

Kwa maswali kuhusu taarifa unazoshiriki na Cornice kupitia mazungumzo, wasiliana na +255 769 922 210 au corniceproducts@gmail.com.

Wasiliana na timu yetu