Bidhaa za asili na oganiki.Nunua rejareja au jumla
EnglishKiswahili
Wasiliana nasi WhatsApp

Imetengenezwa Tanzania

Bidhaa za oganiki
kwa ngozi na nywele.

Tunatengeneza bidhaa za asili na oganiki za ngozi na nywele hapa Tanzania. Gundua balm ya nazi, scrub za mwili, sabuni na bidhaa za Chebe kwa utunzaji wako wa kila siku.

Natural Glow, Organic Flow.

Malighafi za asili na oganikiImetengenezwa TanzaniaAgiza kupitia WhatsAppRejareja na jumla

Bidhaa za ngozi, nywele na mwili

Chagua bidhaa
unazohitaji.

Safisha ngozi kwa sabuni zetu, tumia scrub za mchele au kahawa, kisha ongeza unyevu kwa balm, mafuta na conditioner.

Kutoka mkusanyiko wetu

Bidhaa za mwili na nywele.

Bidhaa zote
Mafuta ya Chebe katika utunzaji wa nywele

Chebe na Rosemary na Mint

Utunzaji wa asili
wa nywele na ngozi ya kichwa.

Bidhaa zetu za nywele ni pamoja na shampoo, mafuta, Hair Food na leave-in conditioner. Chagua bidhaa za kusafisha, kulainisha na kuongeza unyevu, kutoka Chebe au Rosemary na Mint.

Nunua bidhaa za nywele
Safisha·Lainisha·Tunza
Mafuta ya Manjano na Scrub ya Mchele ya Cornice
Imetengenezwa Tanzania.
Kwa ngozi na nywele.
CORNICE BEAUTY

Kampuni inayotengeneza bidhaa hizi

Urembo wenye
asili ya Tanzania.

Cornice Beauty ni mtengenezaji wa bidhaa za asili na oganiki za ngozi na nywele nchini Tanzania. Ilianzishwa na Mwajuma Shingo na kupewa jina la dada yake marehemu, Cornice, aliyekuwa chanzo cha wazo la biashara hii.

Tunafanya kazi na wakulima wa ndani na wanawake wa vijijini wanaochangia malighafi za asili. Ushirikiano huu pia unachangia fursa za kipato kwa wazalishaji wa ndani.

Soma hadithi yetu

Jumla na mawakala

Uza Cornice
katika biashara yako.

Maswali kuhusu bidhaa

Unahitaji msaada
wa kuchagua?

Tuulize kuhusu viambato, kuchagua bidhaa, wauzaji wa karibu au usafirishaji katika eneo lako.

Wasiliana nasi
Bidhaa za Cornice ni za asili na oganiki?

Cornice Beauty hutengeneza bidhaa za asili na oganiki za ngozi na nywele. Bidhaa zetu zinajumuisha malighafi kama nazi, mchele, kahawa, manjano, asali, mwani, Chebe, rosemary na mint. Viambato hutofautiana kulingana na bidhaa. Wasiliana nasi kupata orodha kamili ya viambato vya bidhaa unayotaka kununua.

Ninaagizaje bidhaa?

Chagua bidhaa na idadi unayohitaji, kisha tutumie ombi lako la agizo kupitia WhatsApp. Timu yetu itathibitisha upatikanaji, njia ya usafirishaji na jumla ya malipo kabla hujalipa.

Mnaweza kuniletea bidhaa nilipo?

Tueleze mji au eneo lako unapotutumia ujumbe. Tutakusaidia kupata wakala au kuthibitisha njia za usafirishaji zinazopatikana, gharama na muda wake.

Mnauza kwa jumla?

Ndiyo, tunakaribisha maombi ya ununuzi wa jumla. Tutumie bidhaa, idadi na eneo unalohitaji ili tukupe bei na maelezo yanayohusika.

Ninawezaje kuwa wakala wa Cornice?

Tutumie jina la biashara yako, eneo na aina za bidhaa ungependa kuuza. Timu yetu itajadili nawe fursa hii na masharti yanayohusika.

Kutoka Instagram yetu

Tazama matumizi
ya Cornice.

@cornice_beauty

Agizo lako

Imeongezwa kwenye agizo