Chagua. Hakiki. Wasiliana.
Ongeza bidhaa kwenye agizo, chagua idadi na ufungue Agizo lako. Chagua rejareja au jumla, kisha endelea WhatsApp. Wewe ndiye unayechagua kutuma ujumbe uliotayarishwa.
Bei na upatikanaji
Bei zinazoonyeshwa ni bei zilizoorodheshwa za rejareja. Timu yetu itathibitisha upatikanaji wa sasa, maelezo ya kifungashio na jumla kabla ya malipo. Bei ya jumla hutolewa kulingana na ombi lako.
Usafirishaji katika eneo lako
Tueleze mji au eneo lako unapotuma ombi. Timu itathibitisha njia za usafirishaji, gharama na muda. Gharama za usafirishaji hazijajumuishwa kwenye jumla ya bidhaa inayoonyeshwa.
Malipo na uthibitisho wa agizo
Maelekezo ya malipo na uthibitisho wa agizo hutolewa na timu ya Cornice kupitia WhatsApp. Kuongeza bidhaa kwenye orodha ya agizo hakufanyi malipo wala kuhifadhi bidhaa. Thibitisha maelezo yote kabla ya kulipa.
Una swali kuhusu agizo?
Wasiliana nasi kupitia +255 769 922 210 ukiwa na maelezo ya agizo. Ikiwa kuna tatizo na bidhaa uliyoletwa, tuma jina la bidhaa, maelezo ya agizo na ufafanuzi wa tatizo ili timu ikusaidie.
Wasiliana na timu yetu