Anza kwa kusafisha.

Bidhaa ya usafi ni mwanzo wa kuondoa uchafu wa siku. Gundua sabuni za Cornice na Soap Paste, kisha fuata maelekezo kwenye lebo ya kila bidhaa. Uliza timu yetu kuhusu tofauti kati ya aina hizo.

Chagua hatua ya scrub.

Mchele au kahawa? Scrub za Cornice zinakupa chaguo tofauti za kujumuisha hatua ya scrub katika utunzaji wa mwili. Chagua unayopenda, soma lebo kuhusu sehemu na mara za matumizi, na chagua utunzaji unaoipa ngozi yako faraja.

Kamilisha kwa ulaini wa kila siku.

Balm na mafuta huongeza unyevu baada ya kusafisha. Coconut Body Balm husaidia kulainisha ngozi kavu, huku Restoring Body Oil ikiongeza unyevu na mng’ao wa asili. Chagua bidhaa inayolingana na namna unavyopenda kutunza ngozi yako.