Bidhaa za asili na oganiki.Nunua rejareja au jumla
EnglishKiswahili
Wasiliana nasi WhatsApp
Chakula cha Nywele cha Chebe Magic

Kutoka mkusanyiko wa Cornice Beauty. Muonekano wa kifungashio unaweza kutofautiana.

Utunzaji wa nywele / CORNICE BEAUTY

Chakula cha Nywele cha Chebe Magic

TZS 20,000250 g

Hair Food ya kuongeza unyevu kwenye nywele kavu na ngozi ya kichwa. Husaidia kuhifadhi unyevu na kuziweka nywele katika hali ya ulaini.

Tutathibitisha upatikanaji, usafirishaji na jumla ya malipo kupitia WhatsApp.

Ulizia bidhaa hii ↗
Maelezo ya matumizi

Unyevu kwa nywele na ngozi ya kichwa. Fuata maelekezo kwenye kifungashio. Wasiliana nasi kupata orodha ya viambato au msaada wa kuchagua bidhaa.

Kuagiza na usafirishaji

Ongeza bidhaa na idadi unayohitaji, fungua agizo lako, kisha endelea WhatsApp. Tueleze eneo lako ili tuthibitishe usafirishaji, gharama na muda kabla hujalipa.

Unanunua kwa ajili ya biashara?

Chagua Ombi la jumla kwenye agizo lako, au tumia fomu ya jumla. Tutajadili idadi, eneo lako na masharti yanayohusika. Maombi ya jumla →

Agizo lako

Imeongezwa kwenye agizo