Bidhaa za asili na oganiki.Nunua rejareja au jumla
EnglishKiswahili
Wasiliana nasi WhatsApp
Scrub ya Mchele ya Radiant

Kutoka mkusanyiko wa Cornice Beauty. Muonekano wa kifungashio unaweza kutofautiana.

Utunzaji wa mwili / CORNICE BEAUTY

Scrub ya Mchele ya Radiant

TZS 25,000500 g

Scrub ya mchele inayosaidia kuondoa seli zilizokufa na kulainisha ngozi inayohisi ngumu. Huacha ngozi ikiwa na hisia ya ulaini na usafi, tayari kwa hatua ya kuongeza unyevu.

Tutathibitisha upatikanaji, usafirishaji na jumla ya malipo kupitia WhatsApp.

Ulizia bidhaa hii ↗
Maelezo ya matumizi

Scrub ya mchele kwa hisia ya ngozi laini. Fuata maelekezo kwenye kifungashio. Wasiliana nasi kupata orodha ya viambato au msaada wa kuchagua bidhaa.

Kuagiza na usafirishaji

Ongeza bidhaa na idadi unayohitaji, fungua agizo lako, kisha endelea WhatsApp. Tueleze eneo lako ili tuthibitishe usafirishaji, gharama na muda kabla hujalipa.

Unanunua kwa ajili ya biashara?

Chagua Ombi la jumla kwenye agizo lako, au tumia fomu ya jumla. Tutajadili idadi, eneo lako na masharti yanayohusika. Maombi ya jumla →

Agizo lako

Imeongezwa kwenye agizo