
Kutoka mkusanyiko wa Cornice Beauty. Muonekano wa kifungashio unaweza kutofautiana.
Utunzaji wa mwili / CORNICE BEAUTY
Scrub ya Kahawa ya Arabica
TZS 25,000500 g
Scrub ya mwili yenye kahawa ya Arabica. Husaidia kuondoa seli zilizokufa na kuacha ngozi ikiwa na hisia ya ulaini na usafi.
Tutathibitisha upatikanaji, usafirishaji na jumla ya malipo kupitia WhatsApp.
Ulizia bidhaa hii ↗Maelezo ya matumizi
Scrub ya kahawa kwa ngozi laini na safi. Fuata maelekezo kwenye kifungashio. Wasiliana nasi kupata orodha ya viambato au msaada wa kuchagua bidhaa.
Kuagiza na usafirishaji
Ongeza bidhaa na idadi unayohitaji, fungua agizo lako, kisha endelea WhatsApp. Tueleze eneo lako ili tuthibitishe usafirishaji, gharama na muda kabla hujalipa.
Unanunua kwa ajili ya biashara?
Chagua Ombi la jumla kwenye agizo lako, au tumia fomu ya jumla. Tutajadili idadi, eneo lako na masharti yanayohusika. Maombi ya jumla →



