
Kutoka mkusanyiko wa Cornice Beauty. Muonekano wa kifungashio unaweza kutofautiana.
Mafuta ya Nywele ya Chebe
TZS 20,000250 ml
Husaidia kulainisha nywele kavu, kuhifadhi unyevu na kupunguza kukatika. Ijumuishe katika utunzaji wako kwa nywele zinazohisi laini na rahisi kutunza.
Tutathibitisha upatikanaji, usafirishaji na jumla ya malipo kupitia WhatsApp.
Ulizia bidhaa hii ↗Maelezo ya matumizi
Unyevu na ulaini kwa nywele kavu. Fuata maelekezo kwenye kifungashio. Wasiliana nasi kupata orodha ya viambato au msaada wa kuchagua bidhaa.
Kuagiza na usafirishaji
Ongeza bidhaa na idadi unayohitaji, fungua agizo lako, kisha endelea WhatsApp. Tueleze eneo lako ili tuthibitishe usafirishaji, gharama na muda kabla hujalipa.
Unanunua kwa ajili ya biashara?
Chagua Ombi la jumla kwenye agizo lako, au tumia fomu ya jumla. Tutajadili idadi, eneo lako na masharti yanayohusika. Maombi ya jumla →


