Bidhaa za asili na oganiki.Nunua rejareja au jumla
EnglishKiswahili
Wasiliana nasi WhatsApp
Sabuni ya Manjano na Asali

Kutoka mkusanyiko wa Cornice Beauty. Muonekano wa kifungashio unaweza kutofautiana.

Usafi wa ngozi / CORNICE BEAUTY

Sabuni ya Manjano na Asali

TZS 4,000Sabuni ya kipande

Sabuni ya oganiki yenye manjano na asali. Husaidia kuondoa mafuta ya ziada na uchafu wa kila siku, huku ikiiacha ngozi katika hali ya ulaini na usafi.

Tutathibitisha upatikanaji, usafirishaji na jumla ya malipo kupitia WhatsApp.

Ulizia bidhaa hii ↗
Maelezo ya matumizi

Usafi wa oganiki wenye manjano na asali. Fuata maelekezo kwenye kifungashio. Wasiliana nasi kupata orodha ya viambato au msaada wa kuchagua bidhaa.

Kuagiza na usafirishaji

Ongeza bidhaa na idadi unayohitaji, fungua agizo lako, kisha endelea WhatsApp. Tueleze eneo lako ili tuthibitishe usafirishaji, gharama na muda kabla hujalipa.

Unanunua kwa ajili ya biashara?

Chagua Ombi la jumla kwenye agizo lako, au tumia fomu ya jumla. Tutajadili idadi, eneo lako na masharti yanayohusika. Maombi ya jumla →

Agizo lako

Imeongezwa kwenye agizo