
Kutoka mkusanyiko wa Cornice Beauty. Muonekano wa kifungashio unaweza kutofautiana.
Utunzaji wa nywele / CORNICE BEAUTY
Shampoo ya Chebe Extreme
TZS 25,000500 ml
Safisha nywele na ngozi ya kichwa kwa Chebe Extreme Shampoo. Endelea na conditioner unayoipendelea kukamilisha utunzaji baada ya kuosha.
Tutathibitisha upatikanaji, usafirishaji na jumla ya malipo kupitia WhatsApp.
Ulizia bidhaa hii ↗Maelezo ya matumizi
Hatua ya kusafisha nywele kwa Chebe. Fuata maelekezo kwenye kifungashio. Wasiliana nasi kupata orodha ya viambato au msaada wa kuchagua bidhaa.
Kuagiza na usafirishaji
Ongeza bidhaa na idadi unayohitaji, fungua agizo lako, kisha endelea WhatsApp. Tueleze eneo lako ili tuthibitishe usafirishaji, gharama na muda kabla hujalipa.
Unanunua kwa ajili ya biashara?
Chagua Ombi la jumla kwenye agizo lako, au tumia fomu ya jumla. Tutajadili idadi, eneo lako na masharti yanayohusika. Maombi ya jumla →


