Bidhaa za asili na oganiki.Nunua rejareja au jumla
EnglishKiswahili
Wasiliana nasi WhatsApp
Leave-In ya Rosemary na Mint

Kutoka mkusanyiko wa Cornice Beauty. Muonekano wa kifungashio unaweza kutofautiana.

Utunzaji wa nywele / CORNICE BEAUTY

Leave-In ya Rosemary na Mint

TZS 25,000500 ml

Leave-in conditioner inayosaidia nywele kuhisi laini, zenye unyevu na rahisi kutunza. Chaguo la Rosemary na Mint katika bidhaa za nywele za Cornice.

Tutathibitisha upatikanaji, usafirishaji na jumla ya malipo kupitia WhatsApp.

Ulizia bidhaa hii ↗
Maelezo ya matumizi

Leave-in conditioner ya rosemary na mint. Fuata maelekezo kwenye kifungashio. Wasiliana nasi kupata orodha ya viambato au msaada wa kuchagua bidhaa.

Kuagiza na usafirishaji

Ongeza bidhaa na idadi unayohitaji, fungua agizo lako, kisha endelea WhatsApp. Tueleze eneo lako ili tuthibitishe usafirishaji, gharama na muda kabla hujalipa.

Unanunua kwa ajili ya biashara?

Chagua Ombi la jumla kwenye agizo lako, au tumia fomu ya jumla. Tutajadili idadi, eneo lako na masharti yanayohusika. Maombi ya jumla →

Agizo lako

Imeongezwa kwenye agizo